|
ประชุมหัวหน้าราชการ ประจำอำเภอศรีรัตนะ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลสะพุง |
![](images/466296920.JPG) |
วันที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น.เป็นต้นไป นายสุรพล ศรีพนมธนากร นายอำเภอศรีรัตนะพร้อมด้วยนายหมวดโทกฤติเดช ดารารัตน์ หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานปกครองและหัวหน้าส่วนและหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอศรีรัตนะ จังหวัดศรีสะเกษ ประชุมประจำเดือน มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลสะพุง |
|
|
|